Take a fresh look at your lifestyle.

Orúkọ Àwọn Àgbàbọ́ọ̀lù Tó Máa Ṣojú Nàìjíríà Nínú Bọ́ọ̀lù Ọlọrẹ Sọrẹ Pẹ̀lú Portugal Yóò Jáde Ní Ọjọ́…

Àjọ Bọ́ọ̀lù afesegba lórílẹ̀ èdè Nàìjíríà (NFF), sọ nínú ọ̀rọ̀ wọ́n pé olùkọní Super Eagles, Jose Peseiro yóò ṣé àfihàn orúkọ àwọn àgbàbọ́ọ̀lu mẹ́tàlélogún (23) ní ọjọ́ Ajé, ọjọ́ keje, oṣù kọkànlá (Mon November 7th) fún Ifẹsẹwọnsẹ Ọlọrẹ sí…

Ilé-ìgbìmọ̀ Aṣojú Ṣòfin Pé Àwọn Olórí Ààbò Lórí Bí Wọ́n Kò Ṣé Ń Dunadura Pẹlú Ilé Iṣẹ̀ DICON

Ìgbìmọ̀ Aṣojú Ṣòfin lórí Ààbò tí pé gbogbo àwọn olórí ilé-iṣẹ́ ààbò nì orílẹ̀-èdè yìí nítorí bí wọn ṣé kọ̀ láti máa ra òhun ìjà àti ọdọ Defence Industry Corporation of Nigeria (DICON). Alága ìgbìmọ̀ náà Hon Babajimi Benson, kéde ìpè…

NITDA, Domineum Ṣé Ìfilọ́lẹ̀ Sikọlaṣipu Fún Àwọn Ẹgbẹ̀rún Ọgbọ̀n Ọmọ Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà

Ilé-iṣẹ́ Ìdàgbàsókè Ìmọ-ẹrọ tí Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà (NITDA) pẹlú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ Domineum Blockchain Solutions tí kéde ìfilọ́lẹ̀ tí NITDA Blockchain Sikọlaṣipu 2022. Nínú àlàyé àpapọ̀ kàn tí Olórí fún Corporate Affairs and External…

Mínísítà Olúìlú Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà Yàn Ìṣe Ìṣọ̀kan Àti Ìgbóguntí Ìwà Àjẹbánu Fún Àwọn Olórí Ẹsìn

Mínísítà fún Olúìlú Nàìjíríà (FCT), Malam Muhammad Musa Bello, tí fí ẹsùn kàn àwọn àlùfáà Mùsùlùmí láti tẹ̀síwájú láti yàn iṣọkan orílẹ̀-èdè, àlàáfíà, ìlọsíwájú àti ìdàgbàsókè gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ wọ́n. Bello ṣé ìpè náà ní 18th Extraordinary…
button