Take a fresh look at your lifestyle.

Olùkọ́ni Nípa Bọ́ọ̀lù Orílẹ̀-èdè Ghana Rọ Àjọ NFF láti Pe Godswil Chinwendu Padà 

60

Olùkọ́ni nipa bọọlu ni orílẹ̀-èdè Ghana kan tí ó wà ní Turkey ti rọ Ẹgbẹ́ Bọ́ọ̀lù  Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà (NFF), láti pe Godswil Chinwendu, ọ̀dọ́mọkùnrin agbábọ́ọ̀lù tó ní ẹ̀bùn tí ó ń gbá bọ́ọ̀lù ní líìgì Albania pẹ̀lú KS Besa.

Olùkọ́ni Julius Kugor gbàgbọ́  wí pé Chinwendu ní agbára láti ṣe ipa pàtàkì lórí ẹgbẹ́ orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Super Eagles.

Gẹ́gẹ́ bí Pastor Ifeanyi Isaac, Olórí Àgbà J.K. Football Academy ní Abuja ti sọ, Olùkọ́ni Kugor ní ìwúrí pẹ̀lú ìṣe Chinwendu, ó sọ nípa agbára rẹ̀ láti gba bọ́ọ̀lù, iṣẹ́ ẹsẹ̀ tó dára, àti bí ó ṣe ń gbá bọ́ọ̀lù pọ̀.

Isaac fi hàn wi pé Kugor wo Chinwendu nígbà tí ó ń gbá bọ́ọ̀lù pẹ̀lú Skenderbu FC, níbi tí ó ti gbá bọ́ọ̀lù fún ìṣẹ́jú ọgbọn ní ìṣẹ́gun ààmì àjọ kan sí òdo

Ìdàgbàsókè náà ti mú ìdùnnú wá láàrín àwọn olùfẹ́ bọ́ọ̀lù Nàìjíríà, tí wọ́n ń fẹ́ rí Chinwendu níbi iṣẹ́ fún ẹgbẹ́ orílẹ̀-èdè Nàìjíríà  Pẹ̀lú ẹ̀bùn àti ìpinnu rẹ̀, ìwádìí gbàgbọ́  wí pé ó lè jẹ́ olùgbá bọ́ọ̀lù pàtàkì nínú àṣeyọrí bọ́ọ̀lù  Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà lọ́jọ́ iwájú.

Comments are closed.

button