Olórí Àwọn Ológun Ológun Nàìjíríà (COAS), Lẹ́tánì Ọ̀gágun Waidi Shaibu, ti pàdé pẹ̀lú Olùdarí Ààbò Faransé sí Nàìjíríà, Colonel Stéphane Useo, ní Olú Ilé-iṣẹ́ Ológun ní Abuja láti mú kí ìbáṣepọ̀ ààbò lágbára láàrín àwọn orílẹ̀-èdè méjèèjì.


Ìpàdé náà dá lórí mímú kí kíkọ́ni ní ìmọ̀ ọgbọ́n, ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ológun gẹ́gẹ́ bí ọ̀jọ̀gbọ́n, àti ìmúrasílẹ̀ iṣẹ́ láti kojú àwọn ewu ààbò tó ń gbilẹ̀ ní agbègbè náà.

Lt. Ọ̀gágun Shaibu yin France fún ìtìlẹ́yìn àti àjọṣepọ̀ rẹ̀ pẹ̀lú Ẹgbẹ́ Ológun Nàìjíríà, ó sì sọ pé irú ìbáṣepọ̀ bẹ́ẹ̀ “ṣe pàtàkì fún ètò ìdènà ààbò gbogbogbòò ti Nàìjíríà.”
Comments are closed.