Take a fresh look at your lifestyle.

Nàìjíríà Mú Ìbáṣepọ̀ Ológun Rẹ̀ Pẹ̀lú Faransé Pọ̀ Síi

90

Olórí Àwọn Ológun Ológun Nàìjíríà (COAS), Lẹ́tánì Ọ̀gágun Waidi Shaibu, ti pàdé pẹ̀lú Olùdarí Ààbò Faransé sí Nàìjíríà, Colonel Stéphane Useo, ní Olú Ilé-iṣẹ́ Ológun ní Abuja láti mú kí ìbáṣepọ̀ ààbò lágbára láàrín àwọn orílẹ̀-èdè méjèèjì.


‎Ìpàdé náà dá lórí mímú kí kíkọ́ni ní ìmọ̀ ọgbọ́n, ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ológun gẹ́gẹ́ bí ọ̀jọ̀gbọ́n, àti ìmúrasílẹ̀ iṣẹ́ láti kojú àwọn ewu ààbò tó ń gbilẹ̀ ní agbègbè náà.

‎Lt. Ọ̀gágun Shaibu yin France fún ìtìlẹ́yìn àti àjọṣepọ̀ rẹ̀ pẹ̀lú Ẹgbẹ́ Ológun Nàìjíríà, ó sì sọ pé irú ìbáṣepọ̀ bẹ́ẹ̀ “ṣe pàtàkì fún ètò ìdènà ààbò gbogbogbòò ti Nàìjíríà.”

Comments are closed.

button