Take a fresh look at your lifestyle.

EFCC Yóò Ṣé Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ Pẹ̀lú CITN Lórí Ọ̀rọ̀ Òwò-Órí

0 228

Àjọ tó ń rí sí ìwà ajẹbanu tí Nàìjíríà EFCC, tí gbà láti ṣé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú Chartered Institute of Taxation of Nigeria, CITN, ní àwọn àgbègbè bí ṣàyẹ̀wò jibiti Òwò-Órí, láàrín àwọn ọran mìíràn tó ní anfààní sí àwọn ilé-iṣẹ́ méjèèjì.

Alága EFCC, Abdulrasheed Bawa ṣé ìlérí náà ní Olu ilé-iṣẹ́ náà ní Abùjá, nígbà tí Ààrẹ ilé-iṣẹ́ náà, Oloye Adesina Adedayo ṣé àbẹwò pẹ̀lú àwọn alákóso tí ilé-iṣẹ́ náà lọ́ sí EFCC.

Tún kà nípa:Ẹ dákun, Ẹ má ṣe lọ́wọ́ sí ríra Ìbò – Àjọ EFCC

Ó sọ pé, “awọn ní látí ṣé iṣẹ́ pọ̀ ṣùgbọ́n àní látí ṣètò ìgbìmọ̀ imọ-ẹrọ kàn tí yóò wà pẹ̀lú àjọṣepọ̀ MoU.”

Ààrẹ Chartered Institute of Taxation of Nigeria, CITN Ọ̀gbẹ́ni Adedayo sọ pé àbẹwò sí EFCC wá ní ìlọsíwájú tí ìpinnu wọ́n látí “fi ìdí múlẹ̀ nigbagbogbo àtí kó mú àwọn àjọṣepọ̀ láti lágbára pẹ̀lú àwọn ìmọ̀ràn ní àwọn àgbègbè tí ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àtí ìmọràn.”

Lekan Orenuga

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

button