Take a fresh look at your lifestyle.

Ààrẹ Tinubu Ní Ìgbàgbọ́ Nínú Àwọn Olórí Ìbílẹ̀ Àti Ẹ̀sìn Káàkiri Nàìjíríà

134

Ààrẹ Bola Ahmed Tinubu ti ké sí àwọn olórí ìbílẹ̀ àti ẹ̀sìn ní gbogbo orílẹ̀-èdè láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ìsapá ìjọba lójúnà láti ṣàṣeyọrí ìlera gbogbogbò. Ó ní, ipa wọn lórí ìbílẹ̀ jẹ́ pàtàkì sí àwùjọ àti ìṣọ̀kan tó ní ṣe pẹ̀lú gbogbo ènìyàn .

‎ Ààrẹ náà ṣe ìpè náà ní ọjọ́ Ìṣẹ́gun ní Àpérò Àṣà àti Àwọn Aṣáájú Ẹ̀sìn Orílẹ̀-èdè àkọ́kọ́ irú rẹ̀ lórí Ìlera tí a ṣe ní Ilé-iṣẹ́ Ààrẹ, Abuja.

‎Ààrẹ náà tún fi ìfẹ́ ìjọba rẹ̀ múlẹ̀ láti máa bá ogun náà lọ sí àìní ààbò, ó sì fi dá wọn lójú pé Nàìjíríà yóò ṣẹ́gun ogun náà nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.

‎ Mínísítà fún Ìlera àti Àlàáfíà Àwùjọ, Ọ̀jọ̀gbọ́n Mohammed Ali Pate, dúpẹ́ lọ́wọ́ Ààrẹ fún fífún ní, ni ìtọ́sọ́nà ìlànà tí a nílò náà bó ṣe ṣàgbékalẹ̀ Ìròyìn Ìlera ti Ọdún 2025 kalẹ̀ fún Ààrẹ.

Comments are closed.

button