Take a fresh look at your lifestyle.
Browsing Tag

Ministry of Education

Ìjọba Nàìjíríà Ṣé Ìdádúró Àwọn Àjọṣepọ̀ Ìkẹ́kọ̀ọ́ Lókè Òkun Fún Ọdún Márún

Mínísítà fún ètò Ẹ̀kọ́, Dókítà Maruf Alausa, tí kéde ìdádúró ọdún márún lórí àjọṣepọ̀ ètò ẹ̀kọ́ lókè òkun látí ṣé ìdàgbàsókè àlàáfíà fún àwọn ọmọ Ilé-ìwé. ‎ ‎ Nígbàtí o n sọrọ lẹ́yìn àtúnyẹwò nlá tí àwọn ètò ẹ̀kọ́ ní àwọn ìlú òkèèrè,…

Mínísítà Ètò Ẹ̀kọ́ Pàṣẹ Kí Wọ́n Tí Àwọn Ilé-ẹ̀kọ́ Gíga Fún Ìdìbò Gbogbogbò 2023

Mínísítà fún ètò ẹ̀kọ́ lorílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Mallam Adamu Adamu, tí pàṣẹ kí wọ́n tí àwọn ilé-ẹ̀kọ́ gíga Káàkiri orílẹ̀-èdè yìí fún ìdìbò Ààrẹ àtí Gómìnà lọdún yìí. Ìgbákejì Akọ̀wé Alàkóso Ọ̀gbẹ́ni Christopher Maiyaki tí National…
button