Àpérò Àwọn Aṣòfin Tẹ́lẹ̀ Ti Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà tí ṣetán láti ṣ’àtìlẹ́yìn fún Ààrẹ Bola Ahmed Tinubu, gẹ́gẹ́ bí olùdíje wọn kan ṣoṣo fún ìdìbò ààrẹ ọdún 2027 ní Nàìjíríà.
Wọn kéde ìtẹ́wọ́gbà náà ní Àpérò Orílẹ̀-èdè ti àpérò náà, èyí tí àwọn aṣojú tó lé ní ẹgbẹ̀rún méjì ṣé jákèjádò Nàìjíríà wá, tí wọ́n ṣe ní Abuja.

Àwọn aṣòfin Tẹ́lẹ̀ náà ti gbà pẹ̀lú gbogbo ọkàn pé Ààrẹ Bola Ahmed Tinubu ní agbára láti gbé Nàìjíríà ga sí i.
Aṣòfin Tẹ́lẹ̀ ti Ilé Àwọn Aṣòfin Tẹ́lẹ̀, Arábìnrin Patricia Etteh, sọ pé àwọn aṣòfin Tẹ́lẹ̀ ti gba ipò pàtàkì ní Nàìjíríà nítorí pé wọ́n jẹ́ onímọ̀ nípa gbogbo àwọn aláṣẹ tó ń ṣe àṣeyọrí.
Comments are closed.