Take a fresh look at your lifestyle.

Àwọn Ẹgbẹ́ Kán Ṣé Ìrànwọ́ Fún Àwọn Aráàlú Lórí Agbára Iná Títún

78

Bí Nàìjíríà ṣe ń tẹ̀síwájú lórí ìsapá fún agbára iná tuntun, ‘Being Human Foundation’ ṣe ìrànwọ́ fún àwọn aláìní bí wọ́n ṣe pín àwọn iná agbára oòrùn sí ilé àwọn aláìní ní Abuja, Olú-ìlú Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà.

‎ Ètò náà ní wọn ṣe láti dín àwọn ìpèníjà iná mànàmáná tí àwọn agbègbè aláìní ń dojúkọ kù, nígbàtí ó ń ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ìsapá orílẹ̀-èdè láti gbé àwọn ọ̀nà agbára tó ṣeé túnṣe àti tó rọrùn láti lò.

‎ Nígbà tó ń sọ̀rọ̀ níbi náà, Alága ayẹyẹ náà àti Olùdarí Àgbà ti Ìgbìmọ̀ Agbára ti Nàìjíríà, Dókítà Mustapha Abdullahi, yin àjọ náà fún ìdásí rẹ̀ nínú ẹ̀ka agbára, ó ṣàpèjúwe rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìgbésẹ̀ alágbára sí mímú ipò ìgbésí ayé àwọn ìdílé aláìní owó púpọ̀ sunwọ̀n síi.

Comments are closed.

button