Take a fresh look at your lifestyle.

Ààrẹ Tinubu Yan Vincent Isegbe Sípò Fún Ìgbàkejì

99

Ààrẹ Bọla Ahmed Tinubu ti buwọ́lu ìyànsípò Ọ̀mọ̀wé Vincent Isegbe  fún ìgbàkejì gẹ́gẹ́ bí alákòóso àgbà fún ẹka tí ó ń darí ètò ọ̀gbìn ní Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà

 

Nínú ọ̀rọ̀ tí agbẹnusọ ààrẹ, Ajuri Ngalale fi ọwọ́ sí, ó sọ wípé Ọ̀mọ̀wé Isegbe yóò se àkóso ẹka náà fún ọdún márùn-ún míràn

 

Ngalale sọ pé, ààrẹ gba adarí tuntun náà níyàjú láti tẹ̀síwájú nínú ojúse rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ó se wà lára àwọn mẹ́ta nínú ẹka ìjọba àpapọ̀ tí ó peregedé jùlọ

 

Comments are closed.

button