Take a fresh look at your lifestyle.

Àwọn Aláṣẹ Nàìjíríà Fọwọ́ Sí Ìdásílẹ̀ Owó Àtìlẹ́yìn Àwọn Òun Àmàyédẹ̀rún

Ààrẹ Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Bola Ahmed Tinubu tí fọwọ́sí ìdásílẹ̀ owó àtìlẹ́yìn fún àwọn òun àmàyédẹ̀rún ti 'Infrastructure Support Fund (ISF)' fún gbogbo Ìpínlẹ̀ mẹrindinlogoji tí Nàìjíríà gẹ́gẹ́ bí ìgbésẹ látí pèsè ìrọrùn fún àwọn aráàlú…

Ààrẹ Tinubu Tí Ń Ṣètò Tó Dájú Lórí Ààbò Àti Òṣì – Ìgbákejì Ààrẹ Shettima

Ìgbákejì Ààrẹ Nàìjíríà, Kashim Shettima sọ ​​pé ìṣàkóso Ààrẹ Bola Tinubu láàrín àwọn ọsẹ díẹ̀ tó mbọ̀ yóò ṣé àfihàn ètò tó dájú lórí Ààbò àti òsì, láàrín àwọn italaya mìíràn tó ń kojú àwọn ọmọ orílẹ̀-èdè Nàìjíríà pàápàá jùlọ ní àgbègbè…

Àwọn Oníjà Wagner Dé Belarus

Àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba Ukraine àtí Poland sọ pé àwọn Oníjà tí ẹgbẹ́ Wagner tí dé Belarus látí Russia ní ọjọ́ kàn lẹ́yìn tí Minsk sọ pé àwọn ajajangbara náà tí ń kọ àwọn ọmọ-ogun orílẹ̀-èdè ní gúúsù ìlà-oòrùn tí Olú-ìlú náà. “Wagner tí wà ní…

Àwọn Ọmọ-ogún Nàìjíríà Ṣàpèjúwe Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ Gẹ́gẹ́ Bí Ìpìlẹ̀ Ìṣẹ́ iṣé

Ẹgbẹ́ ọmọ ogún Nàìjíríà tí ṣàpèjúwe ìkẹ́kọ́ gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ tí iṣẹ́ ológun nílò jù látí kojú gbogbo ìpenija ààbò orílẹ̀-èdè náà. Olórí àwọn ọmọ ogún ní Nigerian Army Amphibious Training School, Calabar, Brigadier General Rasheed…
button