Take a fresh look at your lifestyle.

Àyá Ààrẹ Nàìjíríà Bú Ọlá Fún Àwọn Tó Pàdánù Ẹ̀mí Wọ́n Nínú Ikọlù Ilé-iṣẹ́ UN

Ìyàwó Ààrẹ Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Oluremi Tinubu tí gbé oríyìn fún àwọn aráàlú tí wọ́n pàdánù ẹ̀mí wọ́n nínú ìkọlù bọ́ǹbù tí Ilé-iṣẹ́ Àjọ Àgbáyé 'United Nations' ní ìlú Abuja ní ọjọ́ kẹrindinlọgbọn Oṣù Kẹjọ ​​Ọdún 2011. Nígbà tó n sọ̀rọ̀…

Ẹkún omí: Orílẹ̀-èdè Cameroon Yóò Ṣí Lagdo Dam – Wọ́n Ṣé Ìtáníji Fún Ilé-iṣẹ́ NEMA

Ilé-iṣẹ́ ilẹ̀ òkèèrè tí orílẹ̀-èdè Nàìjíríà (Ẹ̀kà Ìlà-oòrùn àtí Àárín gbùngbùn Áfríkà) tí sọ fún Ilé-iṣẹ́ pajawiri tí Orílẹ̀-èdè (NEMA) pé àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba Cameroon tí pinnu láti ṣí àwọn ibodè ikùn Omí tí Lagdo Dam sí odò Benue nítorí Òjò…
button