Take a fresh look at your lifestyle.

Nàìjíríà àti UK Ń Mú Ìbáṣepọ̀ Lágbára Síi Kí Ààrẹ Tinubu Tó Bẹ̀rẹ̀ Ìbẹ̀wò

69

Lẹ́gbẹ̀ẹ́ Ìpàdé Àṣà Kọkàndínlọ́gbọ̀n ti Àpérò Àwọn Olórí Orílẹ̀-èdè àti Ìjọba ti Àjọ Àwọn Orílẹ̀-èdè Áfíríkà (AU) ní Addis Ababa, Ethiopia, Minisita fún ilẹ̀ Òkèèrè ti Nàìjíríà, Ambassador Yusuf Tuggar, bá Minisita fún Ìdàgbàsókè Àgbáyé àti Áfíríkà ti United Kingdom, Baroness Jenny Chapman sọ̀rọ̀.

‎Ìpàdé náà dá lórí ìmúrasílẹ̀ fún Ìbẹ̀wò Ààrẹ Bola Tinubu sí United Kingdom tí ń bọ̀, nígbàtí ó tún ń ṣàwárí àwọn àǹfààní tuntun láti túbọ̀ jinlẹ̀ sí i nínú àjọṣepọ̀ Nàìjíríà àti UK.

‎Nínú ìkéde kan tí agbẹnusọ fún Ilé Iṣẹ́ ilẹ̀ Òkèèrè, Kimiebi Ebienfa, fi síta, àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì pa èrò pọ̀ lórí àwọn ohun pàtàkì agbègbè, wọ́n tún fi ìdánilójú wọn hàn sí ìjíròrò tó ń bá a lọ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó lágbára síi ní ìtìlẹ́yìn fún ààbò, ìṣàkóso rere, àti ìdàgbàsókè ọrọ̀-ajé.

Comments are closed.

button