Take a fresh look at your lifestyle.

Soludo Pè Fún Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ Láti Sàgbékalẹ̀ Ètò Ọrọ̀ Ajé Èyí Tí Yóò Fìdí Múlẹ̀ Sinsin

166

Gómìnà Ìpínlẹ̀ Anambra, Ọ̀jọ̀gbọ́n Charles Soludo ti ké sí tolórí-tẹlẹ́mù láti fọwọ́sowọ́pọ̀ fún ìsàgbékalẹ̀ ètò ọrọ̀ ajé tí ó múná dóko

 

Ó pe ìpè náà níbi àpérò kan tí ó wáyé ní ìlú Abuja níbi tí o ti pè fún ríran àwọn ilé iṣẹ́ tiwa-n-tiwa lọ́wọ́ fún ìdàgbàsókè ọrọ̀ ajé

 

Gómìnà Soludo sàfirinlẹ̀ pàtàkì fífi Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà síwájú láti se ìgbélárugẹ fún àwọn ilé iṣẹ́ abẹ́lé fún àseyọrí àti ìdàgbàsókè aláìlẹ́gbẹ́

 

 

 

Comments are closed.

button