Take a fresh look at your lifestyle.

Ìgbáradì fún àyájọ́ Ayẹyẹ ọdún òmìnira orílẹ̀-èdè Nàìjíríà

0 93

Bí ayẹyẹ àyájọ́ ọjọ́ òmìnira orílẹ̀-èdè Nàìjíríà ṣe ń súnmọ́ etílé náà ni ìgbáradì ń lọ ní pẹrẹu.

Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà yóò pe ọdún méjìlélọ́gọ́ta ní ọjọ́ kínní, Oṣù Kẹwàá ọdún 2022. Àwọn ológun orílẹ̀-èdè Nàìjíríà lápapọ̀ ti bẹ̀rẹ̀ sí ní gbáradì fún ayẹyẹ náà

Ìgbáradì ọ̀hún bẹ̀rẹ̀ ní ọjọ́ kẹẹdogun oṣù kẹsàn-án, ọdún 2022, yóò sì parí ní ọjọ́ tí o gbẹ̀yìn oṣù yìí.

Díẹ̀ lára àwọn ológun àti àwọn tó farapẹ́ ológun tí o kópa nínú ìgbáradì náà ni ̀áwọn ikọ ọmọ Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, ologun ori omi Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Ológun orí afẹfẹ Orílẹ̀-èdè Nàìjíríà, Àwọn agbofinro , àwọn Òṣìṣẹ́ alaabojuto ọgba ẹwọn, àwọn ẹ̀ṣọ́ ojú ọ̀nà, àwọn ẹ̀sọ́ fún eto  ìwé ìrìnà, àwọn àgùnbánirọ̀, àti àwọn ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ mìíràn.

 

GEORGE ỌLÁYINKÁ AKÍNTỌ́LÁ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.